แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

กลับมาพร่องแป้งอีกครั้ง

More
14 years 7 months ago #1309 by u don
พร่องแป้งเป็นวันที่สองแล้วครับ ;) รู้สึกท้องอืด ท้องผุยังไงชอบกล สงสัยต้องหาน้ำมันมะพร้าวมากินซะแล้ว
More
14 years 7 months ago #1310 by Lowcarber
ลองทานส้มโอดูก็ได้นะครับ เพราะจะช่วยเป็นยาระบายอ่อนๆ
More
14 years 7 months ago #1311 by u don
ว้าว ตอบเร็วมากๆ ขอบคุณนะคับ

เป็นกำลังให้ด้วยนะคับ เพราต้องลดเยอะมากๆๆ
More
14 years 6 months ago #1314 by surajeed
ตามกลับมาเข้าโปรแกรมด้วยคน..ฟูขึ้นมาอีกแล๊วว
ช่วยกัน ต่างคนต่างเป็นกำลังใจ

Surajeed
More
14 years 6 months ago #1315 by u don
ตอนนี้อยู่ในโปรแกรมมา 1 สัปดาห์ 4 วัน ลดไป 3 โลแล้วครับ แต่ช่วงสี่วันที่ผ่านมาไม่ลงเลยอ่าครับ หรือผมกินส้มโอมากไปนะ (วันละลูก)
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.308 seconds