แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

วันนี้เรากินยาลดความอ้วนอยู่ พรุ่งนี้จะพร่องแป้ง

• Kanoons
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
13 years 7 months ago #1437 by Kanoons
กินยาลดความอ้วนมาได้สามวันแล้ว อาการแทบตายเลย มึนงง เบลอ ฝันว่านอนไม่หลับมาสามคืนแล้ว(นอนไม่หลับตาแข็ง) ใจสั่น เคยเข้ามาดูวิถีพร่องแป้งหลายครั้งแล้วแต่ไม่เข้าใจ วันนี้เข้าใจบ้างเลยตัดสินใจพรุ่งนี้จะลอง แล้วพรุ่งนี้เราจะมารายงานผล :(
  • Kanoons
  • Visitor
  • Visitor
13 years 7 months ago #1438 by Kanoons
:S วันนี้เราเริ่มพร่องแป้งวันแรก เมื่อเช้าก็ลังเลนิดหน่อยว่าจะทานยาต่อหรือพร่องแป้งดี สุดท้ายเราก็เป็นสมาชิกพร่องแป้งดีกว่า วันนี้เรายังมีอาการไม่หิวจากยาลดน้ำหนักอยู่ ทานยา 4 วันน้ำหนักลด 2กิโล ตอนนี้เราเริ่มพร่องแป้งที่น้ำหนัก 70.5 กิโล คนอื่นทำได้เราก็ต้องทำได้สู้ๆ เอาใจช่วยเราด้วยนะ แล้วจะมารายงานความเคลื่อนไหวใหม่จ๊ะ
  • Kanoons
  • Visitor
  • Visitor
13 years 7 months ago #1439 by Kanoons
:) วันนี้เราเข้ามาให้กำลังใจตัวเองต่อเราก็พร่องแป้งมาได้วันนี้ก็เข้าวันที่สี่แล้ว แต่โดยรวมเราก็ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเท่าไหร่แต่รู้สึกเบาๆ ตัว วันนี้เป็นไข้ปากแห้งไปหมด นึกอยากกินน้ำตาลชมัดแต่ต้องอดทนเราจะไม่ชั่งน้ำหนักนะไว้ครบอาทิตย์ก่อนตอนนี้ก็รู้สึกเริ่มชินไม่ทรมานอย่างวันแรกๆ เป็นกำลังใจให้ตัวเองนะ
  • kanoons
  • Visitor
  • Visitor
13 years 7 months ago #1440 by kanoons
:unsure: วันนี้เราแอบกินข้าวด้วย ประมาณหนึ่งช้อนเพราะเราป่วยมาตั้งสี่วันแล้ว วันนี้เจ็บคอมากกินต้มหน่อไม้เราก็เลยผสมข้าวไปหนึ่งช้อนก็คงไม่เป็นไรมั๊ง เราว่าแป้งคงไม่มาก เรารู้สึกว่าน้ำหนักไม่ลดแต่สัดส่วนลดลงพอสมควรนะ แล้วเราจะพยายามต่อไป สู้ๆ
More
13 years 7 months ago #1442 by Lowcarber
เห็นเงียบไป เป็นไงบ้างครับ คงมีหลายคนคอยเอาใจช่วยอยู่นะครับ
  • kanoons
  • Visitor
  • Visitor
13 years 7 months ago #1444 by kanoons
Replied by kanoons on topic Re:รายงานตัวค่ะ
:blush: ขอโทษทีนะค่ะ ที่เงียบหาย พอดีว่าตอนนี้เริ่มพร่องแป้งใหม่ เนื่องจากเป็นไข้หวัดใหญ่ต้องทานยาเลยต้องทานแป้งไป หลังจากหายไข้ไม่น่าเชื่อน้ำหนัก 70.5 เท่าก่อนพร่องแป้ง แสดงว่าตอนนั้นน้ำหนักคงลดไปพอสมควร วันพฤหัสบดีที่ผ่านมาตั้งใจจะพร่องแป้งใหม่ ชั่งน้ำหนักได้ 70.5 วันจันทร์ไปชั่งใหม่ เหลือ 67.8 เชื่อไหมดีใจมากหายไปแค่สี่วันตั้งสองกิโลกะอีกเจ็ดขีด ขอบคุณเวปนี้มากนะที่ทำให้รู้สึกดีแบบนี้ ไม่ได้เงียบหายไปค่ะถ้ายังไม่ได้ตามเป้าหมายจะไม่หยุดโพสให้กำลังใจตัวเอง ขอบคุณที่มาทักทายนะคะ แล้วจะมารายงานเรื่อยๆ ค่ะ อ๋อ...ลืมบอกไปค่ะ ตอนนี้ชวนเพื่อนมาพร่องแป้งได้อีกหลายคนแล้วค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.167 seconds