แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ขอลองซักตั้ง

More
13 years 6 months ago #1446 by chuti
สูง 166 น้ำหนัก 65
จะเริ่มวันพรุ่งนี้วันแรก
จะมารายงานผลทุกๆ วัน
ไม่ค่อยเข้าใจมากนัก ว่าต้องทำไง รบกวนแนะนำด้วยนะคะ
เป็นคน แขน ขา สะโพก ใหญ่มากเลย
More
13 years 6 months ago #1448 by chuti
28/9/53 วันแรกของการพร่องแป้ง
ทรมานเหมือนกันอ่ะ
ไม่กินไรที่เป็นแป้งเลย
กิน ไข่ต้ม ถั่วต้ม ไก่ทอด ส้มตำ

ทรมานจังเลย
รบกวนแนะนำหน่อย ว่าทำไงดี
More
13 years 6 months ago - 13 years 6 months ago #1450 by Lowcarber
ไม่น่าจะทรมานนะครับ เพราะเราไม่ได้อดอหาร เราปรับสัดส่วนของแป้ง น้ำตาลให้ลดลง หันมาทานโปรตีน ไขมัน ผักแทน ไม่แน่ใจว่าทรมานด้วยความหัวหรืออะไร ถ้ายังหิวอยู่ก็ทานได้ครับ แต่ต้องไม่ทานคาร์โบไฮเดรตเท่านั้นเอง
Last edit: 13 years 6 months ago by Lowcarber.
More
13 years 6 months ago #1452 by chuti
ถ้าหิว
เรากินได้ตลอดเลยเหรอคะ
แต่ไม่กินแป้ง แล้วเม็ดแมงลัก แช่น้ำ ทานได้ไหมคะ
แช่เปล่าๆ หนะคะ่ะ ผิดสูตรไหม

ติดกาแฟด้วยค่ะ แต่ก็พยายามทานน้ำเปล่าเยอะๆ
รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ

โปรตีน มีไขมันด้วย ก็ทานได้ แต่ไม่ทานแป้ง ใช้ได้เลยนะคะ
More
13 years 6 months ago #1453 by chuti
วันนี้ื
ลืม เผลอไปกินโครงไก่ทอด ลืมว่ามันชุบแป้งง่ะ
เป็นไรไหมคะ แล้วเม็ดแมงลักอ่ะ ทานได้เป่า

ขอบคุณค่ะ
  • KAO
  • Visitor
  • Visitor
13 years 4 months ago #1464 by KAO
Replied by KAO on topic Re:ขอลองซักตั้ง
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.139 seconds