แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

แนะนำ เพื่อผลสำเร็จกันทุกคนค่ะ

• KKU
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
13 years 1 month ago #1487 by KKU
แนะนำจากประสบการณ์นะคะ
<em>เราเป็นคนไม่อ้วนมาก ออกจะผอม เรื่องกินเรื่องใหญ่ กินเยอะ กินทุกอย่างที่ชอบกิน แต่ออกกำลังกายประจำ ก็เลยไม่ค่อยอ้วน แต่ช่วงหลังๆนี้กล้ามใหญ่มาก (เนื่องจากกินเยอะและออกกำลังกายเยอะ) ทั้งแขนทั้งขา น้ำหนักปกติ 44-45 ขึ้นมาเป็น 49-50 แบบไม่มีลดลง ก็เลยตั้งเป้าว่าจะให้ลดลงกลับไปเป็นเหมือนเดิมค่ะ</em>

ทำมา 2 สัปดาห์ ได้ผลดีมาก <strong>จากที่ไม่เคยลดได้เลย ก็ลดไป 2 กิโลค่ะ</strong> เห็นได้ชัดว่าสูตรนี้ได้ผลจริงๆ

เรางดแป้งและน้ำตาล แล้วกินจนอิ่ม อยากกินอะไรก็กินๆๆอีก ก็เลยทำให้ลดช้ายิ่งขึ้น (คนตัวผอมจะลดยากอยู่แล้วด้วยค่ะ)

ดังนั้นข้อแนะนำสำหรับเพื่อนๆที่ใช้วิถีพร่องแป้งนะคะ ทั้งคนที่จะเริ่มทำ และคนที่เริ่มแล้วแต่ทำผิด ก็นำไปใช้ได้เลยค่ะ
  • KKU
  • Visitor
  • Visitor
  • อ้อ
  • Visitor
  • Visitor
13 years 2 weeks ago #1493 by อ้อ
  • kan
  • Visitor
  • Visitor
13 years 1 week ago #1496 by kan
ขอยบคุณมากครับ สำหลับข้อมูลที่แบ่งปัน

ไม่รู้ว่าช่วงนี้คุณเป็นยังงัย บ้างครับ

น้ำหนักยังลดได้อยู่หลื ป่าวว

ส่วนผม 1เดือนแล้ว ลดไป 6 kg . .

แต่กลัวมากๆๆ ก็คือ หยุดแล้วมันจะกลับมาไม๊อ่า กลัวๆๆจิงๆ

ตอนนี้กำลังจะออกน่ะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.128 seconds