แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

รบกวนหน่อยนะค่ะพี่ๆ

• เฟิร์น
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
13 years 1 week ago #1497 by เฟิร์น
สวัสดีค่ะ หนูชื่อเฟิร์น ตอนนี้น้ำหนัก 68 สูง163 ทั้งที่หนูเพิ่งขึ้นม.6เอง (อ้วนมากเลย)
คือหนูมาเห็นเว็บไซต์นี้ แล้วรู้สึกสนใจมากๆเลยค่ะ อยากลองทำดูสักตั้งเพื่อที่เปิดเทอมจะได้หุ่นดีๆ
คือหนูอยากทราบว่าการรับประทานนมในขณะที่ใช้วิธีการพร่องแป้งเนี่ย มันทำได้หรือเปล่าค่ะ
เพราะว่าหนูกินนมเป็นประจำอ้ะค่ะ เรียกว่าติดเลยก้ได้ แต่เป็นนมจืด low fat นะค้ะ
คือถ้าหนูรับประทานนมทุกวันวันละ 1 ขวดเล้กๆ แต่ยังคงใช้วิธีการพร่องแป้งและออกกำลังกาย
มันจะยังได้ผลอยู่หรือเปล่าค่ะ ? รบกวนพี่พี่ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
More
13 years 1 week ago #1498 by Lowcarber
รับประทานนมทุกวันวันละ 1 ขวดเล้กๆ ถ้าเป็นนมจืด ไม่มีปัญหาครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.120 seconds