แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ทำแล้วเห็นผลเหมือนกันค่ะ แต่ยังมีข้อสงสัยอยู่

• Ja
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
12 years 8 months ago #1557 by Ja
พร่องแป้งมาได้ 10 วันค่ะ น้ำหนักลงไป 2.5 กิโล ถือว่าไม่มากไม่น้อยใช่มั๊ยคะ ตั้งใจจะทำต่อให้ครบเดือนคะ เพราะอยากจะลดอีกหลายกิโลเหมือนกันน่ะค่ะ แต่ว่าก็อยากทราบว่าหมูยอน่ะค่ะดูส่วนประกอบแล้วน่าจะมีแป้งอยู่ด้วย อันนี้ทานได้เหรอคะ เห็นบางคนบอกว่าทานได้ แต่ก็ยังไม่กล้าทาน และถั่วสีเขียวนี่รวมถึงถั่วเขียวบ้านเราด้วยหรือเปล่าคะ แล้วทานได้มากน้อยแค่ไหนคะ แบบต้มไม่ใส่น้ำตาลน่ะค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.106 seconds