แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ทานเนื้อย่างยากินิกึ(น้ำจิ้มแบบซีอิ๊ว) ได้หรือไม่ค

• many
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
12 years 2 months ago #1644 by many
:P :P :P เคยมีคนบอกว่าถ้ากินเนื้อย่าง ห้ามกินน้ำจิ้มหวานแบบของร้านบาบีคิวพลาซ่า

ถ้างั้นถ้าน้ำจิ้มซีอิ๊ว(ปรุงด้วยกระเทียมและพริกมะนาว) จะทานได้ไม๊คะ?

เบคอน(ย่าง) ทานได้หรือเปล่าคะ?

ขอบคุณค่ะ
  • ์Nop
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
12 years 2 months ago #1647 by ์Nop
ทานได้ครับ แต่ น้ำจิ้ม ต้องไม่เกิน 2 ถ้วย ตื้นๆ ต่อวันครับ ไม่งั้น โซเดี้ยม กับ น้ำตาล จะเกิน ครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.081 seconds