แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

อยากลดน้ำหนักมาก

• fai
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
11 years 11 months ago #1671 by fai
<strong>สวัสดีค่ะ ตอนนี้หนูน้ำหนัก 77 ค่ะ คือหนูอยากที่จะลดน้ำหนัก ให้ลง 20โลอะค่ะ คือหนูอยากจะถามว่าควรเริ่ม ต้นในการลดยังไงค่ะ เเล้ว ถ้าลดไปได้ระยะ หนึ่งเเล้วต้องการที่จะหยุด ควรทำยัไงที่มันจะไม่กลับมาเพิ่มอีก ค่ะ หนูตั้งใจที่จะลดมากค่ะ อยากผอม+สวย เหมือนคนอื่น
ขอรบกวนให้คำเเนะนำด้วยนะค่ะ :) :laugh: </strong>
  • jane
  • Visitor
  • Visitor
11 years 11 months ago #1673 by jane
ใช้วิธีพร่องแป้งก็ได้คะ ตอนนั้นหนูก็น้ำหนัก 70 กว่า ๆ
หนูเริ่มพร่องแป้งประมาณ กลางเดือนกุมภา ตอนนี้น้ำหนักเหลือ ประมาณ 63 - 64 ช่วงแรก ๆ เคร่งมาก หลังๆมา เริ่ม กินข้าว ประมาณ 3- 4 ครั้งในเดือนมีนาเพราะไม่มีอะไรกิน 555 แอบกินขนมนิดหน่อย แต่ก็ไม่ได้เยอะเหมือนเมื่อก่อน แล้วก็กับมาทำอีกครั้ง ทำเรื่อย ๆ อะคะ ยังไงลองศึกษาดูในเว็บนะคะ ได้ผลจริงวิธีนี้
  • fai
  • Visitor
  • Visitor
11 years 11 months ago #1674 by fai
ระหว่างที่ใช้สูตร ลดน้ำหนักนี้เราทาน กินระหว่างมื้อได้มั้ยค่ะ เเล้วไม่ทราบ ว่า คุณ jane กินอะไรบ้างค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.113 seconds