แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ใช้วิธีการพร่องแป้งมา 2 อาทิตย์แล้วน้ำหนักไม่ลงค่ะ

• ความหวังเล็กๆ
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
11 years 10 months ago #1719 by ความหวังเล็กๆ
มีใครเคยเป็นแบบนี้บ้างค่ะว่า ใช้วิธีลดโดยการงดแป้งและกินแต่เนื้อสัตว์แล้วผ่านไป 2 อาทิตย์ตามสูตรน้ำหนักยังไม่ลง รึว่าจะเป็นเพระาอาหารซึ่งโดยส่วนใหญ่ กินหมูปิ้ง ไก่ย่าง ไก่ทอด หนังไก่ก็กิน ผลไม้มีกินชมพู่ แอปเปิ้ลเขียวในช่วงเย็นหลังจากกินอาหารจำพวกโปรตีนไปแล้ว

ทีแรกที่ผ่านมา 1 อาทิตย์ลองชั่งน้ำหนักดูลดไป 2 โลนะคะ แต่ด้วยช่วงอาทิตย์ 2 นี้เป็นช่วงมีรอบเดือนมาพอดีเลยไม่รู้ว่ามันเกี่ยวกันรึป่าว หากใครพอจะให้ข้อมูลหรือแก้ข้อสงสัยได้ ให้ความกรุณาหน่อยนะคะ เพราะแอบท้อและนอยส์เล็กน้อยแล้ว....ขอบคุณในความเอื้อเฟื้อไว้ล่วงหน้าเลยค่ะ
  • MIKO
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
11 years 9 months ago #1744 by MIKO
หนังไก่ทอด เค้าคลุกแป้งก่อนนำไปทอดนะคะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.071 seconds