แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

3 วัน ลดไป 1 กก.

• Jam
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
11 years 9 months ago #1751 by Jam
ทานอาหาร Low Carb มา 3 วันแล้ว นน.ตัว จาก 70.2 กก. ลดเหลือ 69.1 กก. ไปชั่งมาเมื่อวานนี้เอง ดีใจมากๆ ค่ะ แต่ช่วง 3 วันนี้จะเป็นช่วงที่หิวมาก วันนี้เป็นวันที่ 4 แล้ว รู้สึกไม่ค่อยหิวเท่าไหร่ แต่ที่ นน.ลดนี่ ไม่ได้หมายความว่าไม่ทานแป้งเลยนะคะ มีบ้างนิดหน่อย ส่วนใหญ่จะเน้นว่า ร่างกายคนเราต้องการสารอาหารที่ครบ 5 หมู่น่ะค่ะ เลยมีบ้าง แล้วก็เน้นเต้นแอโรบิคเบาๆ สัก 30 นาที เดี๋ยวถ้าครบ 14 วันแล้วจะมาแชร์ประสบการณ์ใหม่ค่ะ เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ ที่กำลังพยายามด้วยนะคะ :)
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.114 seconds