แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

การกินผักค่ะ

More
11 years 9 months ago #1762 by tuk
ขอรบกวนสอบถามค่ะ ไม่ทราบว่าสามารถกินผักได้ทุกชนิดเลยหรือเปล่าคะ เช่น กะหล่ำปลี กะหล่ำดอก ผักกาดขาว ถั่วงอก คะน้า แครอท ไชเท้า และกินไม่จำกัดปริมาณหรือเปล่าคะ แล้วต้องออกกำลังกายด้วยมั๊ยคะ น้ำหนักถึงจะลดน่ะค่ะ ใช้น้ำตาลซูคลาโลสได้มั๊ยคะ ในการปรุงอาหาร และชงเครื่องดื่ม ขอบคุณมากค่ะ
More
11 years 9 months ago #1773 by Lowcarber
ผักทานได้ทุกอย่างครับ แต่ถ้าทานผักอย่างเดียวจะขาดสารอาหารที่จำเป้น ต้องทานโปรตีน และไขมันด้วย
ซูคลาโลส เป็นน้ำตาลเทียม ไม่มีคาร์บ ทานได้ครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.077 seconds