แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ใครก็ได้ ช่วยตอบที

More
11 years 6 months ago #1929 by rescue.03
ทำโลว์คาร์บได้ 8 วันแล้วค่ะ ช่วงวันที่ 1-4 น้ำหนักลดลงเรื่อยๆ จาก 50โล เหลือ 48 โล มีทีท่าว่าจะลดลง 47โล แต่ที่ไหนได้ ช่วงวันี่ 6-8 น้ำหนักเริ่ม กลับขึ้นมาอีกแล้วเป็น 49 โล งงเลยค่ะคราวนี้ ใครก็ได้ช่วยตอบที อาหารที่ทานก็ปกติตามที่ในสูตรบอก หรือต้องหยุดการทานแอปเปิ้ล เพราะจะทานผลไม้ด้วย เช่น แอปเปิ้ล มะละกอสุก ใครเคยเป็นแบบนี้แนะนำหน่อยนะค่ะ แล้วจะทำยังไงให้น้ำหนักกลับมาลงเหมือนเดิม ????
More
11 years 6 months ago #1947 by Lowcarber
คงต้องหาคำตอบเองว่า อะไรที่เราทาน แล้วทำให้น้ำหนักเพิ่ม อีกอย่างที่เป็นไปได้คือ น้ำหนักลดลงมักจะทำให้เรารู้สึกเหมือนท้องว่างๆ ทำให้ทานมากขึ้น เรียกว่ายังไม่ชินกับน้ำหนักใหม่ของตัวเอง ต้องระวังไม่ทานเกินอิ่มนะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.116 seconds