สอบถามค่ะ

More
6 years 8 months ago #2138 by oumiko
สามารถทานโยเกิตและอะโวกาโดได้มั้ยในช่วงที่สองของ low carb

Please เข้าสู่ระบบ or Create an account to join the conversation.

More
6 years 8 months ago #2140 by Joe
Replied by Joe on topic สอบถามค่ะ
ทานได้ครับ แต่หลังจาก 14 วันแรก อย่างเพิ่งรีบร้อนไปกินแป้งกับน้ำตาลครับ เพราะมันจะเด้งกลับมาไวมาก ให้ทานคาร์บเพิ่มทีละน้อย และควรทานเป็น พวกข้าวกล้อง ขนมปังโฮวีท หลีกเลี่ยงแป้งขัดขาวและน้ำตาลครับ

Please เข้าสู่ระบบ or Create an account to join the conversation.

Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.100 seconds