แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

มาเิริ่มพร่องแป้งกันเถอะ ฮึปสู้

More
11 years 2 months ago #2150 by tintin_narak
ก่อนหน้านี้ก็ลุดน้ำหนักโดยการ ลลดพวก ไขมัน คือ ทานน้อยมากค่ะ เช้ากาแฟ1 แก้ว หนมปัง 1 แผ่น เที่ยงก็ ทานข้าวปกติ ทับพีเดียวทานเหลือครึงนึง เย็น ยำวุ้นเส้นเกษตร รส ทะเลแต่ไม่ได้ใส่อะไรนอกจากผักกะหล่ำปลี ทำมา 2 อาทิตย์ กว่าๆ น้ำหนักจาก 56 ตอนนี้เหลือ 55 ค่ะ เป้าหมายอยุ่ที่ 43 สู้ๆค่ะ

สร้างแรงบันดาลในให้เราไปถึงฝั่งฝัน
ออยสปาขิงร้อนสลาย ไขมันไม่ต้องนวดพิสูจน์ใน 1-2 สัปดาห์...
  • krisanajuta
  • krisanajuta's Avatar
  • โปรแกรมอาหาร Low Carb ส่งถึงบ้าน Slimdelivery.com
More
11 years 1 month ago #2171 by krisanajuta
ขอเป็นกำลังใจให้นะครับแต่ว่าทานน้อยแบบนี้ไม่หิวเหรอครับ :)
แล้วอยากจะบอกว่า 2 อาทิตย์ทานแบบนี้แต่ลดได้กิโลเดียวถือว่าน้อยมาก

ลองเปลี่ยนดูใหม่สิครับ
มื้อกลางวันและมื้อเย็น เอาข้าวและวุ้นเส้นออก หันมาทานอาหารที่มีโปรตีนเป็นหลักแทน

ตัวอย่างเช่น สเต็ก, ไข่ดาว, น้ำเต้าหู้, แหนมเนือง, เกาเหลาเนื้อตุ๋นลูกชิ้น ประมาณเนี้ย
ใน 1 อาทิตย์อนุญาติให้ทานคาร์บได้ 1 วันเป็นการหลอกร่างกาย

ที่สำคัญคือทานให้อิ่มครับ เพราะหลักโลว์คาร์บคือการเลือกหมู่อาหารไม่ใช่การลดปริมาณอาหาร
ผมทำแบบนี้เดือนครึ่งลดได้ 8 โลครับ พุงหายเลย
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.103 seconds