แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

2 อาทิตย์น้ำหนักลดลง 3 กิโล พอใจค่ะ

More
10 years 8 months ago #2244 by waysiya
ตอนแรกลดน้ำหนักโดยการไม่ทานเนื้อสัตว์และไขมัน แต่น้ำหนักลดน้อยมาก เพราะคงทานแป้งอยู่ จากตอนแรก 88 ลดลงมาได้แค่ 86 แต่พอเริ่มทำโลคาร์บต่อสองอาทิตย์ลงมาอึก 3 กิโล โดยไม่ต้องอดอาหารทานแบบเต็มที่จนอิ่ม พอมาชั่งดูเหลือ 83 กิโล รู้สึกเป็นที่น่าพ่อใจมากค่ะ ยิ่งรู้ว่ามันจะได้ผลดีกับคนที่น้ำหนักตัวเยอะ ยิ่งมีกำลังใจค่ะ ตอนนี้งดแป้ง และกินน้ำตาลเทียมแทน แต่เครื่องปรุงยังเป็นซอส น้ำปลา ตามท้องตลาด แต่ผลที่ได้รับก้อถือว่าพอใจมากค่ะ จะทำอย่างนี้ต่อไปเรื่อยๆค่ะ ขอบคุดณเวปนี้มากมากนะคะ ได้ผลยังไงจะมารายงานต่อไปค่ะ
More
10 years 8 months ago #2249 by Lowcarber
ทำต่อไปเรื่อยๆ นะครับ เป้นกำลังใจให้ครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.110 seconds