แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สูตรอาหารทั้ง 14 วันนั้นจะต้องไม่ใส่น้ำตาลทรายเลยใช่ไหมค่ะ

More
10 years 7 months ago #2292 by marisa ahlee
สูตรอาหาร 14 วัน จะต้องไมมีน้ำตาลทรายเลยใช่ไหมค่ะ เพราะเวลาหนูทำผัดผัก หนูจะใส่น้ำตาลทรายตลอดเลย
More
10 years 7 months ago #2295 by Lowcarber
น้ำตาลทราย แป้ง ควรงดเด็ดขาดเลยครับ ถ้าต้องการความหวานอาจใช้น้ำตาลเทียมได้ แต่ต้องเลือกชนิดที่ใช้ทำอาหารได้ คือทนความร้อนได้นะครับ ทางที่ดีฝึกทานไม่หวานจะดีที่สุดครับ
The following user(s) said Thank You: marisa ahlee
More
10 years 7 months ago #2299 by marisa ahlee

Lowcarber wrote: น้ำตาลทราย แป้ง ควรงดเด็ดขาดเลยครับ ถ้าต้องการความหวานอาจใช้น้ำตาลเทียมได้ แต่ต้องเลือกชนิดที่ใช้ทำอาหารได้ คือทนความร้อนได้นะครับ ทางที่ดีฝึกทานไม่หวานจะดีที่สุดครับ

More
10 years 6 months ago #2301 by marisa ahlee
อาหารในแต่ละวันของหลักสูตร 14 วันนั้น ต้องทานในปริมาณเท่าไร จำกัดไหมค่ะ
More
10 years 6 months ago #2306 by Lowcarber
ทานแค่พออิ่มครับ ยิ่งทานน้อยยิ่งดี
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.131 seconds