กินแครอทได้หรือเปล่า

More
3 years 9 months ago #2420 by Duanpen2001
ดิฉันเริ่มงดแป้ง แต่ชอบกินแครอท ราดน้ำสลัดซีอิ้ว ไม่แน่ใจว่า สามารถทานได้หรือเปล่า แป้งเยอะไหมคะ

Please เข้าสู่ระบบ or Create an account to join the conversation.

More
3 years 9 months ago #2421 by Lowcarber
แครอท ราดน้ำสลัดซีอิ้วโอเคเลยครับ อย่างอื่นๆ ทานอะไรหรือครับ

Please เข้าสู่ระบบ or Create an account to join the conversation.

More
3 years 9 months ago #2422 by Duanpen2001
เช้า จะเป็นเกาเหลา ไข่ต้ม
กลางวัน เป็นกับข้าว ไม่กินข้าวคะ (1 ถ้วย)
เย็น เป็นแครอท หรือผักอย่างอื่น ราดซีอิ๊วคะ
ตอนนี้ นน. 58 สูง 153
อยากลดให้เหลือสัก 50 คะ

More
3 years 9 months ago #2423 by Lowcarber
ทานแนวนี้โอเคเลยครับ ทานไข่ เนื้อด้วยนะครับ ทานน้ำด้วยเยอะๆ แล้วก็เดินออกกำลังกายด้วยก็จะดีมาก

Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.116 seconds