แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

มีเรื่องอยากเล่าให้ฟังมากมาก+มีคำถามด้วยแหละ

• Girlz...
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 8 months ago #469 by Girlz...
อยากจะบอกว่าทำวิธีของ Atkins มาได้ 2 อาทิตย์กว่าๆแล้วล่ะ น้ำหนักลดไปตั้ง 3 กิโลกว่าแล้วน้า แต่ออกกำลังกายหนักมากเลย
มีเรื่องอยากถามด้วยค่ะ คือว่าวิ่งออกกำลังกายบนลู่วิ่งจะทำให้ขาใหญ่ไหมค่ะ ???? เพราะตอนนี้ออกกำลังกายบนลู่ตลอดเลยค่ะ อยากขาเล็กๆน่ะค่ะ
ขอบคุณค่ะ:laugh: :laugh:<br><br>Post edited by: lowcarber, at: 18/08/2006 14:23
  • ก้ามม่วง
  • Visitor
  • Visitor
17 years 8 months ago #470 by ก้ามม่วง
ถ้าวิ่งโดยไม่ปรับความชันมากนัก ก็จะไม่ทำให้กล้ามเนื้อขาใหญ่ขึ้นแต่อย่างไรคะ ลองสังเกตพวกนักวิ่งมาราธอนซิคะ ไม่ค่อยจะมีใครขาใหญ่เลย แต่ถ้าเป็นพวกนักวิ่งระยะสั้นๆ จะต้องมีกล้ามเนื้อใหญ่ต้นขาค่อนข้างใหญ่ สรุปเลยละกัน วิ่งเรื่อยๆ และนาน รับรองไม่ใหญ่ แต่จะกระชับขึ้นค่ะ
  • วิปครีม(นามสมมุติ)
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 month ago #759 by วิปครีม(นามสมมุติ)
www.siamfitness.com/running.html

ลองอ่านดูนะคะ
ว่าด้วยเรื่องของการวิ่งค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.076 seconds