แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

มีความสุขมากๆ

• ta
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 5 months ago #634 by ta
ใช้วิธีการพร่องแป้งมาเป็นเดือนแล้วค่ะแต่มีออกนอกลู่นอกทางบ้าง มาสองอาทิตย์นี้ที่ค่อนข้างเคร่งครัดแต่ก็ไม่ได้งดแป้ง100%ค่ะ แค่พยายามเลี่ยง(อย่างมาก)ผลที่ได้คือ น้ำหนักลงจาก64เป็น60.5 ก.ก.และที่สำคัญอาการติดอาหารคือกินไม่หยุดหายไปแล้วค่ะ มีความสุขมากๆ
More
17 years 4 months ago #647 by Lowcarber
ยินดีด้วยนะครับ ขอให้ปฏิบัติต่อเนื่องตลอดไปเพื่อสุขภาพ และขอขอบคุณที่เข้ามาโพสต์เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.077 seconds