แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เริ่มวันแรก

More
17 years 1 month ago #750 by kenit
7/3/50 วันนี้เริ่มทานอาหารพร่องแป้งวันแรก
อาหารเช้าที่ทานคือ แกงฮังแล+ผักใบเขียว+ไข่เค็ม 1 ฟอง+น้ำเปล่า
อาการหลังทานอาหาร มีอาการอิ่มแต่ไม่เหมือนอิ่มแบบทานข้าว
จะอิ่มแบบแน่น ๆ
หมายเหตุ ขอบันทึกการทานอาหารพร่องแป้งไว้ในเว็บบอร์ด เพื่อที่จะหาเพื่อนทานอาหารพร่องแป้งและพูดคุยว่าสิ่งที่ทานผิดหรือถูก หรือมีอะไรแนะนำ จะได้ช่วยกันลดความอ้วน เพราะนั้นคือเป้าหมายสำคัญที่ต้องทำให้ได้สำหรับตัวเองการลดความอ้วนครั้งนี้สำคัญมากเวลาก็น้อยมาก ภายในหนึ่งเดือน ต้องพยายามลดให้ได้มากที่สุด ต้องนี้ น้ำหนัก 68 กก. สูง 156 ซม.
มือแรกเท่านี้น สู้ สู้ :blush:
  • จั๊มม์
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 month ago #761 by จั๊มม์
Replied by จั๊มม์ on topic ตอบ:เริ่มวันแรก
ผมก็เพิ่งเริ่มวันที่ 2 เองครับ สู้ๆนะคับ

ว่าแต่ แกงฮังเล เลยเหรอ:ohmy:

ไงก็แล้วแต่ สู้ๆครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.135 seconds