แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

น้ำหนักพอดีจะลดได้เร็วไหมค่ะ

More
16 years 5 months ago #976 by jj_bb_jb
คือว่าหนู๋อายุ21 สูง 163 หนัก 49 ก้อถือว่าพอดีแล้ว แต่ถ้าใช้สูตรพร่องแป้ง ใน14วันอยากทราบว่าน้ำหนักจะลดลงมากน้อยเพียงใดค่ะ
More
16 years 5 months ago #977 by Lowcarber
น้ำหนักคงลดไม่ค่อยจะได้แล้วละครับ แต่อย่างไรก็ตาม การลดปริมาณแป้ง น้ำตาลที่บริโภคลงจะเป็นประโยชน์ต่อสูขภาพโดยทั่วๆไปได้ครับ นอกจากนั้น ถ้าใช้แนวทางนี้จนชินแล้ว ก็คงช่วยป้องกันไม่ให้อ้วนเมื่ออายุมากขึ้นได้นะครับ
  • วันชัย
  • Visitor
  • Visitor
16 years 4 months ago #1003 by วันชัย
ดื่มน้ำเปล่าขั้นต่ำ 2 ลิตรครึ่งต่อวัน จะช่วยได้เยอะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 1.101 seconds