แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ในช่วง14วัน อยากทราบว่าสามารถทานกาแฟดำได้ไหมค่ะ

• mon
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
14 years 1 day ago #1378 by mon
ในช่วง14วัน อยากทราบว่าสามารถทานกาแฟดำได้ไหมค่ะ
More
14 years 1 day ago #1379 by Lowcarber
More
13 years 11 months ago #1381 by u don
ทานมากกว่านี้ จะเป็นอะไรเหรอคะ เอสเปรสโซสักสองชอต กาแฟดำไม่น่ามีน้ำตาลนี่คะ
More
13 years 11 months ago #1382 by Lowcarber
ไม่ใช่ปัญหาน้ำตาลครับ แต่ตามตำราบอกว่ากาแฟอาจจะทำให้การปรับระบบร่างกายของเราไปสู่ภาวะคีโตซิสถูกรบกวน แต่ผมว่าคงไม่ซีเรียสนะ เอสเพรสโซ สัก 2 ช็อต
More
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.134 seconds