แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เนยทานได้มั้ยคะ?

More
12 years 10 months ago #1510 by Anne
เนยที่เป็นก้อนสามเหลี่ยมอยู่ในกล่องทรงกลมแบนๆสีฟ้าๆอ่ะค่ะ
มีบรรจุอยู่ 8 ก้อน รสชาติอร่อยค่ะ ออกเค็มๆหน่อย อยากทราบ
ว่าเอามาทานเล่นๆแก้หิวได้ไหมคะ? พอดีแฟนซื้อมาฝากเลยว่าจะ
กินซะหน่อยอ่ะค่ะ
More
12 years 10 months ago #1511 by Lowcarber
ไม่แน่ใจว่าเป็น cheese หรือ butter แต่ทั้งคู่มีโปรตีนและไขมันเป็นหลัก คาร์บน้อยมาก ทานได้ครับ ยกเว้นเนยเทียม (margarine) ไม่แนะนำนะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.118 seconds