แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เริ่มวันใหม่ สู้ๆ

• nokkoson
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
12 years 5 months ago #1578 by nokkoson
ผมจะเริ่นวันนี้วันแรกครับน้ำหนัก80อยากลดหลือ75คับ
  • ...
  • Visitor
  • Visitor
12 years 5 months ago #1580 by ...
วันที่1
มื้อเช้า ไข่เจียวกับยำปลากระบ๋องตราเพช
มื้อกลาวัน ต้มจึดหมู แฮม2แผ่นหมู่ทอด2ชี้น
มื้อเย็น ต้มยำไข่เจียวกับยำทะเล
ตอนเย็นมีขี่จักรยานไปกลับ20กิโล
  • ...
  • Visitor
  • Visitor
12 years 5 months ago #1581 by ...
วันที่2
มื้อเช้า ไข่ต้ม2ฟองต้มมะระยัดใส่หมูกับแกงส้ม
มื้อกลางวัน ฮอดด็อกพันเบคอน2ชิ้นฟุดรอง1ชิ้น แล้วขี่จักรยานไปกลับ18ก.ม.อิอิฟิดๆ
มื้อเย็น ไข่ดาว1ฮอกดอก1ปลาทูน่ากระป๋อง1แฮม3แผ่น
แบบนี้กินเยอะไปหรือปล่วคับ
น้ำหนักจาก80กิโลหลือ79.8คับ
จะผอมแล้ว อิอิ หนัก80มาตั้ง6-7ปี วันนี้ลดหลือ เลข7แล้ว
ขอบคุณเวปนี้มากๆครับ
  • ..
  • Visitor
  • Visitor
12 years 5 months ago #1582 by ..
วันที่ 3
มื้อเช้าไข่เจียวหมูสับ -ผัดฝักกาดขาวใส่หมู
มื้อกลางวัน ไข่ต้ม1ลูก-ผัดฝักกาดขาวใหมู
มื้อเย็น แฮม3แผ่น ฮอดด็อก1ชิ้นมะเขือเทศ1ลูก
วันที่ 4
มื้อเช้า แฮม 3 แผ่น ฮอกดอก1 ไข่ต้ม 1ลูก มะเขือเทศ 1 ลูก
มื้อกลางวัน แฮม 3 แผ่น ฮอกดอก มะเขือเทศ 1 ลูก
มื้อเย็น แฮม 3 แผ่น ฮอกดอก1ชื้น มะเขือเทศ 1 ลูก
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.121 seconds