แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

รบกวนถามเรื่อง น้ำจิ้ม ,ซอส ,น้ำขิง ค่ะ

• mad
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
12 years 3 weeks ago #1656 by mad
ว่าทานได้หรือไม่คะ?

น้ำจิ้มของร้านบาบีคิวพลาซ่า ปรุงพริกกระเทียม

ซอสพริกศรีราชา แบบขวดๆที่ขายกันทั่วไป(แบบเผ็ดมาก)

น้ำขิง แบบไม่มีน้ำตาล

แล้วก็...น้ำพริกนรก หรือพริกเผาเผ็ดๆ ที่เป็นกระปุกๆน่ะค่ะ

อีกสักคำถามนะคะ

กินเนื้อแฮมเบอร์เกอร์ได้ไม๊คะ?....มันมีชีสติดมาด้วย คือเราซื้อแฮมเบอร์เกอร์มา แล้วแกะเอาแต่แผ่นเนื้อมากินน่ะค่ะ ทิ้งขนมปังไป ^ ^"

ขอบคุณค่า

ป.ล. ที่ถามหมายถึง ช่วง14วันแรก และทั้งช่วงหลังจาก14วัน ด้วยนะคะ ได้ไม่ได้อย่างไหรบ้าง

ขอบคุณมากค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.106 seconds