แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ใส่ซอสมะเขือเทศในอาหารได้มั้ย

• :)
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
11 years 11 months ago #1684 by :)
วันนี้กินเป็นวันที่3ล้ะคืออยากจะถามว่าใส่ซอสมะเขือเทศในอาหารได้มั้ย
แล้วเราจะรู้ได้ไง ว่าอาหารแต่ละอย่างมีคาร์โบไฮเดรตเท่าไหร่
14วันแรกให้กินแต่เนื้อสัตว์ใช่ไหม???
คือตอนนี้รู้สึกอยากกินขนมชั้นกับโอวันตินเย็นมากเลย5555555
แต่ก็พยายามอดกลั้นอยู่
  • Visitor
  • Visitor
11 years 11 months ago #1685 by :)
จะถามต่อด้วยว่ากินพวกวุ้นเส้นได้มั้ยค้ะ
เห็นได้ยินว่ามันทำมาจากถั่วเขียว
More
11 years 11 months ago #1686 by Lowcarber
ซอสมะเขือเทศทานได้บ้างครับ และเชื่อว่าอาจข่วยป้องกันมะเร็งได้ ส่วนวุ้นเส้นไม่แนะนำให้ทานครับเพราะมีคาร์บค่อนข้างสูง
The following user(s) said Thank You: Stitch_girl
  • Visitor
  • Visitor
11 years 11 months ago #1687 by :)
ขอถามอีกอย่างน้ะค้ะ
พวกนํ้าจิ้มนี่ใส่ได้มั้ย ที่ไปพวกตามร้านอาหารแล้วเอามาให้พร้อมอาหารอ่าค่ะ แล้วอยากรู้ว่าเส้นหมี่นี่คารโบไฮเดรตเยอะมั้ยค้ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.127 seconds