แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

กาแฟดำ (กาแฟสด) ใส่น้ำตาลเทียม (ซูคราโลส) ได้มั้ยคะ ?

More
11 years 10 months ago #1745 by ibowiez
คือถ้าไม่กิน จะขี้เกียจ หมดแรง อยากนอน ไร้ชีวิตชีวามากเลยอ่ะค่ะ แต่กินแค่ตอนเช้าแก้วเดียวเองนะคะ

อีกอย่างก้อพวกอาหารเสริม ตอนนี้กินวิตซี ซิงค์ โคคิวเทน แอลคารินิทีน ถ้าอยู่ในช่วงโลว์คาร์บ สามารถทานได้มั้ยคะ ?

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคนะนำนะคร๊าาาา
More
11 years 9 months ago #1747 by Lowcarber
กาแฟใส่น้ำตาลเทียมทานได้ครับ แต่ถ้าจะให้ดีทานแบบไม่หวานเลย จะได้ไม่ต้องเปลืองเงิน ส่วนพวกอาหารเสริมไม่แน่ใจว่าทานแล้วจะมีผลอย่างไร ถ้าให้แนะนำก็จะบอกว่า ไม่จำเป็นครับ ทานผัก ผลไม้ และโปรตีน เท่านั้นก็พอแล้วครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.129 seconds