แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

นมถั่วเหลืองดีน่างาดำ

More
11 years 7 months ago #1865 by ployjinny
นมถั่วเหลืองดีน่างาดำ สูตรหวานน้อย โลว์ซูการ์ ทานได้ไหมคะ ปกติกินพวกนมบ่อยมากค่ะ คงติด จะเปลี่ยนมาเป็นนมหวานน้อย ถ้าทานได้ได้วันละกี่กล่องคะ
..โยเกิร์ตรสธรรมชาตินี่ทานได้ใช่ไหมคะ เยอะได้ไหม วันละสองถ้วย พอไหวไหม
ขอบคุณมากนะคะ สำหรับคำตอบ :laugh: :P
More
11 years 7 months ago #1871 by Lowcarber
เครื่องดื่มที่มีน้ำตาล ไม่ว่ามากหรือน้อย ไม่แนะนำเลยะครับ โยเกิร์ตรสธรรมชาติ ทานได้เลยครับ สองถ้วยโอเคเลยครับ
More
11 years 7 months ago #1873 by ployjinny
ขอบคุณมากค่ะ วันนี้เพิ่งเริ่มใหม่วันแรก รอบนั้นหลุดไปแล้วอะคะ :laugh:
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.595 seconds