แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สอบถามอีกแล้วค่ะ

More
11 years 6 months ago #1968 by PANAT
รบกวนค่ะ เมนูพวกนี้ทานได้มั๊ย

1. หนังไก่ทอด
2. ไส้กรอก ซีพี ซองแดง ขายใน 7
3. ต้มเลือดหมู ใส่หมูสับ
4. ปลาฉิงชังทอด ที่ขายเป็นห่อๆ ใน 7
5. แค๊ปหมู ไร้มัน ขายใน 7

** โกโก้เย็น หรือชาเขียวเย็น ไม่หวานเลย ---

ขอบคุณคร๊าบ
More
11 years 6 months ago #1971 by Lowcarber
รายการอาหารที่ยกมา รวมทั้งโกโก้ ชา ที่ไม่เติมน้ำตาล โอเคเลยครับ
More
11 years 6 months ago #1972 by PANAT
ขอบคุณค่ะ

ว่าแต่ในตัวโกโก้เย็นเองเนี่ย (ไม่ผสมน้ำตาล) ไม่มีอะไรที่ต้องห้ามสำหรับชาวโลว์คาร์บ ใช่มั๊ย
แล้วถ้าโรยนมพร่องไขมัน (ที่คนขายทั่วๆไปเค้าโรยๆกัน) อันนี้ได้มั๊ย /// หรือไม่ควรใส่เลย

** กรณีอยากเพิ่มความหวานให้คนขายใส่ EQUAL ได้มั๊ย **

**ไม่ได้ทานทุกวัน เผื่อวันใดอากาศร้อนๆ จะได้จัดได้น่ะคะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.117 seconds