แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ชีสเค้กทานได้มั๊ยคะ

• Cherrita
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
11 years 3 days ago #2211 by Cherrita
ชีสเค้กถ้าไม่ทานส่วนฐานทานได้มั๊ยคะ

... ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ เพิ่งสมัครเข้ามาเมื่อกี้เอง
เมื่อ 10 ปีที่แล้วเคยลดแบบ Atkin แล้วนน้ำหนักลงไป 20 กิโลกว่าๆ ในไม่กี่เดือน
แต่ด้วยการตามใจปากเลยขึ้นมาจนได้ :pinch: เลยมารื้อฟื้นสูตรนี้ อีกครั้ง
จะได้หรือเปล่าก็ไม่รู้ :blush:
More
11 years 2 days ago #2212 by Lowcarber
ผมก็ชอบชีสเค้ก และก็ทานบ้างนานๆ ที โดยไม่เลือกส่วนใดส่วนหนึ่งเป็นพิเศษ ผมเข้าใจว่าชีสเค้กน่าจะมีน้ำตาลไม่น้อย และก็คงมีแป้งด้วย ทานบ่อยๆ ไม่เหมาะแน่ครับ ที่เมืองนอกมีชีสเค้กสำหรับชาวโลว์คาร์บด้วย แต่ที่เมืองไทยยังไม่เคยได้ยินว่ามีที่ไหน
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.081 seconds