แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เริ่มงดข้าววันแรกค่ะ ทรมานสุดๆๆ ตอนนี้หิวมากๆๆเลยทานอะไรดี

More
10 years 6 months ago #2312 by Thun
เป็นน้องใหม่เพิ่งสมัครค่ะ เข้าสุ่โปรแกรมวันแรกด้วยการทานไข่ต้ม แฮม และต้มจืด
พอตกดึกช่วงละครออก รู้สึกหิวมากๆๆ สามารถแทนอะไรในมื้อดึกได้มั้ยค่ะ
และมีความรุ้สึกวิงเวียนศรีษะ เป็นไปได้มั้ยว่าร่างกายขาดน้ำตาลจึงวิงเวียน
ตอนนี้หิวมื้อดึกมากๆๆ ปกติทานมื้อดึกทุกวัน สามารถทานอะไรดึกๆได้มั้ยค่ะ
(นอนตอนตี4ค่ะ ยิ่งดึกยิ่งหิวมาก)
More
10 years 6 months ago #2313 by Lowcarber
ที่จริงไม่น่าหิวทรมานนะครับ เพราะวิธีนี้ไม่ได้ให้อดอาหาร ทานให้อิ่มได้ครับ ทานมื้อดึกก็ได้ถ้าจำเป็นต้องนอนดึก แต่ขอให้ไม่มีแป้งและน้ำตาลนะครับ
The following user(s) said Thank You: Thun
More
10 years 6 months ago #2315 by Thun
ขอบคุณมากจร้า ปกติเคยชินต้องกินอีกมื้อตอนเที่ยงคืนพอไม่ได้กินทรมานจ๊ะ
แล้วลูกอมฟิชเชอร์แมน สูตรชูการ์ฟรี ทานได้มั้ยค่ะ
ไม่สบายเจ็บคอ เลยแอบทานฟิชเชอแมนจ๊ะ
More
10 years 6 months ago #2316 by Lowcarber
ลูกอมชูการ์ฟรี โอเคครับ หมากฝรั่ง ชูการ์ฟรีก็โอเคนะครับ
The following user(s) said Thank You: Thun
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.123 seconds