แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ยังไม่มีความรู้ค่ะ ช่วยแนะนำเมนูหัดเริ่มทานค่ะ

More
10 years 1 month ago #2349 by joy12
จอย แม่ลูกสอง มีพุ่ง ต้นแขนใหญ่ สูง 154 นน.ปัจจุบัน 52 kg ควรลดอีกกี่กิโล แล้ว เริ่มยังไงดีค่ะ ส่วนมากซื้อกับข้าวมาทานไม่ค่อยได้ทำเองค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ใจจริงอย่างไม่ได้ขอสัก 5 โลพอ 555 โลภน้อย ใส่เสื้อผ้าอึดอัด ค่ะ ขอคำแนะนำ ออกกำลังกายเบาๆตอนเช้า บ้างค่ะเป็นคนแขนใหญ่มีพุ่ง ค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ
More
10 years 1 month ago #2350 by Lowcarber
เลิกทานข้าว พวกแป้ง ของหวาน น้ำหวาน หันมาทานโปรตีน ผักครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.113 seconds