แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ช่วงแรกทำเกิน 14 วันได้มั๊ยคะ

More
9 years 11 months ago #2356 by Aungsumalin
ตามหัวข้อค่ะช่วงแรกทำเกิน 14 วันได้มั๊ยคะคือ 14 วันแล้วแต่น้ำหนักลดแค่ 4 กิโล อยากลดลงมากกว่านี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
More
9 years 11 months ago #2357 by Lowcarber
การงดคาร์โบไฮเดรทอย่างเข้มงวด ทำนานแค่ไหนก็ได้ครับ ไม่มีผลเสียอะไร
The following user(s) said Thank You: Aungsumalin
More
9 years 11 months ago #2358 by Aungsumalin

Lowcarber wrote: การงดคาร์โบไฮเดรทอย่างเข้มงวด ทำนานแค่ไหนก็ได้ครับ ไม่มีผลเสียอะไร

ขอบคุณมากค่าจะพยายามต่อไป
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.118 seconds