แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ใครมีอาการแบบนี้บ้างช่วยตอบหน่อยค่ะ

• กัญ
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 7 months ago #399 by กัญ
สมาชิกใหม่ค่ะ คือว่าเพิ่งลองทานเมื่อวานเป็นวันแรก แต่ก็เริ่มที่มื้อกลางวัน พอตอนเย็นเมื่อวาน จนถึงวันนี้ รู้สึกว่าร่างกายมันอ่อนแรง แล้วก็มึนหัวด้วย ไม่ทราบว่ามีใครเป็นอย่างเรามั๊ย และจะแก้ยังไงกับอาการที่เกิดขึ้น ไม่ทราบว่าเป็นอันตรายหรือเปล่าคะ
  • ก้ามม่วง
  • Visitor
  • Visitor
17 years 7 months ago #400 by ก้ามม่วง
อยากให้บอกรายการอาหารที่ทานด้วยนะคะ เป็นไปได้ว่ามื้อเที่ยงคุณกินน้อยไปบางทีน้ำตาลในเลือดอาจจะต่ำ จึงทำให้เกิดอาการอย่างที่ว่า รออ่านความเห็นของคนอื่นดูด้วยนะคะ
More
17 years 7 months ago #401 by Kady
เราเป็น วันแรกกับวันที่2 ตอนกลางวันมืนๆ พอตอนเย็นเริ่มปวดหัวมาก กินยาแก้ปวดแล้วรีบนอน ก็หาย ตอนแรกเราไม่รู้ว่าเป็นเพราะร่างกายปรับสภาพกับการกินแป้งน้อย คิดว่าสายตาคงมีปัญหาเพิ่มจนทำให้ปวดหัว แต่พอวันที่3 ก็ไม่เป็นอะไรแล้ว พอมาอ่านข้อมูลเก่าในเว็บนี้จึงเข้าใจ ถ้าคุณเป็นเหมือนเราคงไม่เป็นไรมั้งรอดู2-3วันก่อน:)
  • กัญ
  • Visitor
  • Visitor
17 years 7 months ago #402 by กัญ
ทานสเต๊คหมู+ไก่ + สลัดผักค่ะ แล้วก้อไข่ต้ม 1 ฟอง สงสัยจะน้อยไปจริง ๆ
  • กัญ
  • Visitor
  • Visitor
17 years 7 months ago #403 by กัญ
คุณ kady คะ ข้อมูลเก่าในเวปนี้ดูได้ที่ตรงไหนคะ
More
17 years 7 months ago #404 by Kady
คีอว่าเราดูทั้งเวปน่ะเลยจำไม่ได้ว่าส่วนไหน สงสัยคุณต้องลองหาดูจาก แลกเปลี่ยนความเห็นไวๆ เชิญที่นี่ย้อนหลัง ซึ่งอยู่ทางขวามือในหน้าHome ถ้าไม่มีก็อยู่ในเว็บบอร์ดย้อนหลังค่ะ คูณLowcarberเป็นคนตอบน่ะค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.139 seconds