แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เห็ดทุกชนิดทานได้มั้ย

More
16 years 10 months ago #827 by sweetmoji
เห็ดแต่ละชนิดทานได้มั้ยคะ แล้วช่วง14วันแรกนี่ทานได้รึป่าว คือว่าชอบทานแกงเห็ดอ่ะค่ะ แกงแบบอีสาน ไม่ใส่น้ำตาลอยู่แล้วแต่ไ่ม่มีเนื้อสัตว์เลย
ใครพอจะทราบช่วยบอกหน่อยนะคะ:dry:
More
16 years 10 months ago #828 by Lowcarber
เห็ดมีหลายชนิด แต่ก็มีข้อมูลทางโภชนาการคล้ายๆ กัน คือ เห็ดสดจะมีน้ำเป็นส่วนใหญ่ มีคาร์บปานกลาง มีโปรตีนเล็กน้อย คิดว่าทานได้นะครับ แต่ก็อย่าลืมทานพวกเนื้อ ไข่ ผักอื่นๆ ด้วยนะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.115 seconds