แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

น้ำหนัก สัดส่วนไม่ลดเลย

• ฝ้าย
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
13 years 6 months ago #1447 by ฝ้าย
More
13 years 6 months ago #1449 by Lowcarber
รายการอาหารไม่มีปัญหาอะไรครับ ที่เหลือก็เป็นเรื่องปริมาณ ถึงแม้จะเป็นพร่องแป้ง แต่ก็ต้องทานแค่อิ่ม ซึ่งตามหลักแล้วควรจะน้อยกว่าคนที่ทานปกติ เพราะเราจะไม่ค่อยหิว นอกจากนั้น ก็ต้องดู ดัชนีมวลกาย (body mass index) ว่าเป็นอย่างไร ถ้าจัดอยู่ในกลุ่มไม่อ้วน ก็ย่อมจะลดยากครับ เพราะไม่มีไขมันจะให้ลด
  • ฝ้าย
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
13 years 6 months ago #1451 by ฝ้าย
ขอบคุณมากค่ะ
ดัชนีมวลกาย 22.8 ค่ะ
สูง160 หนัก 58
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.116 seconds