แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

อาหารเหล่านี้ทานได้มั้ยค่ะ

More
15 years 8 months ago #1210 by Juthavantana
คือลองทำใหม่อีกครั้งค่ะ วันนี้วันแรก เลยอยากทราบว่าของเหล่านี้ทานได้มั้ย
1. กล้วยต้ม , มันเทศต้ม , ข้าวโพดต้ม
2. เต้าหู้ทอด
3. กาแฟไร้คาเฟอีน
4. นมจืดไฮแคลเซียม / นมจืดพร่องไขมัน

แล้วนี้คือรายการอาหารที่ทานในวันนี้ค่ะ ไม่ทราบว่าผิดถูกยังไงแจ้งให้ทราบด้วยน่ะค่ะ
ตอนเช้า ทานน้ำเต้าหู้ไม่น้ำตาล + หมูทอด 1 ขีด
ตอนกลางวัน ผัดสะตอกับหมูสับ + ไข่พะโล้กับเต้าหู้ (ไม่เอาน้ำเลย)
More
15 years 8 months ago #1211 by Lowcarber
กล้วย มันเทศ ข้าวโพด ไม่โอเค อย่างอื่นโอเคครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.332 seconds