แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ขอคำแนะนำวิทยากรบรรยาย

• วัฒนา
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
12 years 5 months ago #1574 by วัฒนา
ผมอยากจะทราบชื่อและเบอร์ติดต่อวิทยากรที่บรรยายเกี่ยวกับเรื่องชีวิตพร่องแป้งบ้างครับ คือผมอยากจะเรียนเชิญเพื่อให้ความรู้เกี่ยวกับการกินอาหารที่ลดแป้งแต่เพิ่มโปรตีนและไขมัน บางที่อาจช่วยชีวิตอีกหลายคนครับ(ตอนนี้กำลังทดลองกินอาหาร low carb. อยู่ครับ)
More
12 years 4 months ago #1595 by Lowcarber
กำลังคิดว่าน่าจะจัดรวมชาวโลว์คาร์บไทยสักวัน เพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.115 seconds