แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ทานวิถีพร่องแป้ง กับ การออกกำลังกาย

More
9 years 10 months ago #2367 by mazish
สวัสดีค่ะ

รบกวนปรึกษาว่า ถ้าจะเริ่มทานวิถีพร่องแป้ง จะต้องงดการออกกำลังกายรึป่าวค่ะ
ปกติ จะไปวิ่งรอบหมู่บ้านและเล่นเวท วันเว้นวัน แต่น้ำหนักไม่ลด รู้สึกเฟิร์มขึ้นเฉยๆ อ่าคะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่าาาา
:laugh:
More
9 years 10 months ago #2368 by Lowcarber
พร่องแป้งกับการออกกำลังกายควรทำควบคู่กันไปครับ ถึือเป็นวิธีการดำเนินชีวิตที่ส่งเสริมสุขภาพทั้งสองอย่างครับ และจะช่วยในการลด ควบคุมน้ำหนักได้
The following user(s) said Thank You: mazish
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.116 seconds