แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ผ่านช่วง 14 วันแรก แล้ว ถ้าทำแบบนี้มีปัญหาไหมครับ

More
15 years 10 months ago #1104 by modx77
คือว่า ทำตามสูตร Atkin ขั้นแรกแล้ว คือ งด carb 14 วัน
พอดี วันเกิด เลยต้องกินข้าว กับ ขนมเค็ก ไป แบบว่าเกรงใจ
คนจัด อยากถามว่ามีปัญหาอะไรไหม เพราะงดแป้งมาได้ 20
แล้วดันไปกิน ขนม+ข้าว จะมีผลต่อขั้นตอนถัดไปไหม

ป.ล. ทำสูตรนี้ 14 วัน ลดไป 5กิโล -0-
More
15 years 10 months ago #1105 by Lowcarber
ทำมา 20 วัน ลดไป 5 กิโล ทานข้าว เคกวันเกิดไปบ้างไม่มีปัญหาครับ แต่ก็ขึ้นอยู่กับว่า ต้องกลับมาพร่องแป้งต่อไปนะครับ จึงจะไม่มีผลเสียอะไร
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.095 seconds