แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

เพิ่งเริ่มโปรแกรมนี้ได้ 1 อาทิตย์ มาดูผลกันค่ะ

More
15 years 1 month ago #1274 by Lowcarber
ดีมากเลยครับที่เลิกดื่มโค้ก เป๊ปซี่ และน้ำมะนาว (เติมน้ำตาล) ผมเองไม่ดื่มมาสัก 15 ปีแล้ว

ดูรายการอาหารก็พร่องแป้งไปเยอะทีเดียวครับ แต่ดูจะมีพวกโปรตีนจากเนื้อสัตว์ (หมู ไก่ ปลา) น้อยไปหน่อย แล้วก็น่าจะเพิ่มพวกไข่เข้าไปก็จะทำให้มีความหลากหลายมากขึ้น

ตอนนี้คุณลดน้ำหนักลงมาได้ค่อนข้างดีมาก เชื่อว่าคุณอาจจะเริ่มรู้สึกสบายตัว ตอนนี้ต้องระวังจะใจอ่อนกลับไปทานตามใจปาก ต้องเผื่อใจไว้เลยว่า กว่าจะอยู่ตัวต้องใช้เวลาเป็นปี

เป็นกำลังใจให้นะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.116 seconds