แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ผมเป็นผู้ชายและทำงานในโรงงาน คุณเวบมาสเตอร์มาอ่านT

More
18 years 5 months ago #142 by Lowcarber
ยินดีด้วยครับที่ลดน้ำหนักได้ 4.5 กก. จุดสำคัญคือจะทำอย่างไรให้ผลดีนี้ยังคงอยู่ตลอดไป และถ้ายังต้องการลดต่ออีก ก็สามารถลดได้ ซึ่งวิถีพร่องแป้งนี่แหละ ที่เป็นแนวทางที่ทำได้ระยะยาว ตลอดไป

โดยปกติเมื่อน้ำหนักลดลง ทุกส่วนที่มีไขมันสะสมอยู่ก็จะลดลงเป็นสัดส่วนใกล้เคียงกัน โดยเฉพาะ รอบเอว ต้นแขน ต้นขา แก้ม แต่อย่าไปพะวงเลยครับว่าตรงไหนลดลงไปบ้าง ขอให้เรารู้สึกตัวเขา เดินเหินคล่องแคล่ว และมีพลัง ก็น่าจะดีอยู่แล้วครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.112 seconds