แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

กิน low carb มา 2 เดือน ลดไป 14 กก ครับ

More
11 years 9 months ago #1753 by Doraemon
ตอนนี้กิน low carb มาประมาณ 2 เดือน ลดไป 14 กก (จาก 83 เหลือ 69) ครับ

แต่มา 2 อาทิตย์หลังนี้ น้ำหนักไม่ลงเลยครับ

มีใครมีข้อมูลแนะนำบ้างครับ

ขอบคุณครับ
The following user(s) said Thank You: ornampa
More
11 years 9 months ago #1760 by Poonyisa399
พี่คะ หนูถามหน่อยนะคะ ว่า ทานเน้นแต่โปรตีนอย่างเดียวเลยหรอคะ พวกที่เป็นน้ำผลไม้คั้นหรืออะไรแบบนี้ทานได้มั๊ยคะ เคยลองทาน 1 อาทิตย์ ลดไป 1 กก. เอง
More
11 years 9 months ago #1774 by Lowcarber
น้ำผลไม้ คือผลไม้ที่เอากากออก เหลือแต่น้ำหวาน อาจจะมีเกลือแร่และวิตามินอยู่บ้าง แต่มีเส้นใยน้อยมาก แนะนำให้ทานผลไม้ท้ังลูกดีกว่าครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.124 seconds