แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สงสัยจัง

• โอ
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
11 years 9 months ago #1786 by โอ
สงสัยจัง was created by โอ
จริงมั้ยครับที่ว่า คนที่มีน้ำหนักเยอะมากๆเมื่อใช้สูตรนี้แล้วจะลดลงได้เร็วและลดได้มากด้วย ใช้มั้ยครับ ผมสูง186 หนัก130 ครับ อยากลดให้เหลือสัก80กิโล ต้องใช้เวลานานมั้ยอ่าครับ
More
11 years 9 months ago #1787 by Lowcarber
น้ำหนักเกินมาก ก็ลดได้เร็ว แต่บอกไม่ได้ว่าต้องใช้เวลานานเท่าไร ขึ้นอยู่กับความจริงจังมั่นคงในการปฏิบัติ

ลดน้ำหนักอาจจะทำได้ แต่การรักษาน้ำหนักให้คงที่ไว้นั้นยากกว่าเยอะ อย่าคิดว่าวิธีนี้เป็นสูตรที่ปฏิบัติชั่วคราว แต่ต้องถือว่าเป็นวิถีชิวิตใหม่ที่คุณเลือกเพื่อปฏิบัติตลอดไป เพื่อการลดน้ำหนัก รักษาน้ำหนัก และสุขภาพที่ดี
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.110 seconds