แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

14 วัน 4.5 กิโล

More
11 years 5 months ago #1992 by Lalita
สวัสดีค่ะ
มารายงานผลของการ พร้องแป้ง ทำมา 14 วัน 3 วันแรก ลดไป 2 กิโล
ครบ 14 วัน ลด ไป 4.5

ตอนนี้ยังคงใช้สูตรนี้ค่ะ. วันที่ 18 น้ำหนักคงที่ ไม่ลดลง
คิดว่าจะทำอย่างนี้ไปเรื่อยๆ

อยากได้มากกว่านี้ ขอคำแนะนำเพิ่มค่ะ

น้ำหนักตั้งต้น 100 กิโล สูง 166 ซม.
ตอนนี้เหลือ 95.5 ค่ะ

อาหารที่ทาน
เช้า กาแฟดำ ไข่ดาว เบคอน เวฟเอาน้ำมันออก บางวันมีฮอทดอก ลูกเล็กๆ 2-3 ชิ้น
กลางวัน ไก่ย่าง ปลานึ่ง หรือปลาทอด แล้วแต่จะหาได้
เย็น สลัด ผัก น้ำ สลัดครีม บางวันมี สเตก

ระหว่างมื้อ ถั่ว ทอดทองการ์เดน ถั่วปากอ้า ปลาหมึกเต่าทอง

งดกาแฟเย็น ชาเนสที ที่ชอบมากกกกกกกกก ไปค่ะ

ไม่ได้ออกกำลังกายค่ะ มีซิทอัฟนิดหน่อย ตอนตื่นนอน

ขอคำแนะนำเพิ่มเติมด้วยค่ะ เป้าหมาย 10-15 กิโล

ขอบคุณมากๆค่ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.072 seconds