แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

1ปีแล้ว

More
11 years 5 months ago #2000 by kitti
1ปีแล้ว was created by kitti
ทำโลวคาบมา 1 ปีแล้วครับทำ8เดือน จาก125 เหลือ95 ลดลงไปเยอะเลยครับ4เดือนหลังเริ่มไม่ลงเเล้วครับ เพราะเราไม่เคร่งครัดเหมือนก่อน ต่อไปนี้จะเอาจริงอีกครั้ง ไม่คิดเลยว่าชีวิตนี้ จะได้ใส่เสื้อฟุตบอลที่เราชอบ เราะตอนหนัก 125 กก ไม่มีไซต์เลยครับ เมื่อก่อนเป็นคนหิวบ่อยมาก กินทั้งวัน เดี่ยวนี้สบายๆเลยครับไม่หิวเเล้ว จะขอลดอีก20 กก ขอขอบคุณเวปไซตนี้มากเลยครับ ที่มอบชีวิตใหม่ให้ผม ขอบคุณครับ
The following user(s) said Thank You: pozycjonowanie Łódź, alicienland, MaHaLast, Halo3blPn
More
11 years 5 months ago #2010 by MaHaLast
Replied by MaHaLast on topic 1ปีแล้ว
อยากทราบว่าช่วงที่เข้มวันๆนี่กิจวัตรอะไรบ้างอ่ะครับ อยากทราบเพราะว่าผมก็อ้วนมากเหมือนกัน จึงอยากทราบการทำให้สำเร็จ เคยทำแต่หลุดไม่เคยเกิน3วันตลอดเลย
More
11 years 5 months ago #2022 by kitti
Replied by kitti on topic 1ปีแล้ว
อาหารที่ไม่มีแป้ง และน้ำตาล มีเยอะมากครับ แล้วทำไมทำไม่เกิน3วันหละครับ
More
11 years 4 months ago #2038 by MaHaLast
Replied by MaHaLast on topic 1ปีแล้ว
อยากทราบว่าถ้าผมไปร้านอาหารตามสั่งนี่เมนูอะไรบ้างที่จะกินได้ที่อยู่ในหลักสูตรบ้างอ่ะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.126 seconds