แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

อยากลดเร็วๆ ฟังทางนี้ค่ะ

More
More
17 years 9 months ago #329 by panita
ขอบคุณ คุณ vince มากค่ะ ที่กรุณามาให้ความรู้เพิ่มเติมค่ะ
  • วิปครีม(นามสมมุติ)
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 month ago #760 by วิปครีม(นามสมมุติ)
Replied by วิปครีม(นามสมมุติ) on topic ตอบ:อยากลดเร็วๆ ฟังทางนี้ค่ะ
เง้อ เราก็กรู๊ปโอ ไม่น่าหยุดเลยเรา

ขอบคุณนะคะ
  • Nan
  • Visitor
  • Visitor
16 years 6 months ago #952 by Nan
เชื่อค่ะ ว่าเลือดกรุ๊ป O ลดเร็วกว่ากรุ๊ปอื่นๆ
เพราะตัวดิฉันเอง ทำเพียง 3 วันก็ลดไป 2 โลแล้ว
ในขณะที่เพื่อนๆเริ่มทำพร้อมกัน แต่ลดได้ค่อนข้างที่จะช้ากว่า
More
15 years 3 months ago #1262 by คหปตานี
อิจฉาจังเลยอ่ะ แม็กกรุ๊ป A อ่ะ..แย่จังกว่าจะลด :P
More
15 years 2 months ago #1275 by คหปตานี
เช็คดูมาพอคร่าวๆอ่ะค่ะ ฟักทองมีคาร์บ ประมาณ 9.6 แต่ไม่รู้ว่าถ้าเอาไปอบแห้งมันจะมากก่าเดิมไหมค๊ะ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.235 seconds