แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

text

More
17 years 4 months ago #639 by snowgirl
text was created by snowgirl
ทาน โลว์ คารบ์ สามารถทานผล ไม้( แตง โม ส้ม) ได้ เยอะ ไหมคะ เพราะ เริ่มมา 3 วัน น้ำ หนักลด ไป 2 กิ โล แต่ก็ทานผักผล ไม้ตามปกติ และ ตอน เช้าทาน โฮทวีท 1 แผ่น นอกนั้นก็ เป็น โปรตีนจากปลา และ ไก่ งดแป้งและน้ำตาลค่ะ (นอกจากที่ได้จากโฮลวีท1แผ่น) ไม่ทราบมาถูกทางหรือยังคะ<br><br>Post edited by: snowgirl, at: 23/11/2006 16:12
More
17 years 4 months ago #640 by Lowcarber
Replied by Lowcarber on topic Re:text
ต้องยอมรับว่าผลไม้ทานเยอะไม่ได้ แต่ก็ทานได้บ้างครับ แต่น้ำผลไม้ทุกชนิดไม่แนะนำนะครับ รายการอาหารเท่าที่เห็นก็น่าจะโอเคนะครับ
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.112 seconds