แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

ตะคริว ช่วง Induction ...ทำไงดีคะ

• JET
  • Topic Author
  • Visitor
  • Visitor
17 years 1 month ago #746 by JET
สวัสดีค่ะ

ตอนนี้อยู่ในช่วง Induction เข้าอาทิตย์ที่สองแล้วค่ะ เคยอ่านเจอว่าคนกิน low carb จะเป็นตะคริว แต่ไม่คิดว่าจะเจอเอง ...ทำไงดีคะ ใครเคยเป็นบ้างคะ แล้วต้องกินอะไรเพิ่มมั้ยคะ เช่นวิตะมินตัวไหน ไม่งั้นแย่เลยค่ะ เจ็บน่าดู
More
17 years 1 month ago #747 by Lowcarber
ผมเองก็เพิ่งเคยได้ยินว่าคนที่ทานโลว์คาร์บจะเป็นตะคริวง่าย

แนะนำให้ทานน้ำเยอะๆ ครับ<br><br>แก้ไขโดย: lowcarber, เมื่อ: 04/03/2007 22:51
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.089 seconds