แจ้งให้ทราบ

The forum is in read only mode.

สุดยอดครับทำมา 3 เดือน กว่าๆลดไป 21 กิโลครับมีคำถา

More
11 years 7 months ago #1905 by Lowcarber
ศึกษาข้อมูลในเว็บไซต์ให้เข้าใจหลักการ ไม่ต้องหาสูตรหรอกครับ เพราะไม่มี ทุกคนกำหนดสูตรของตัวเอง แล้วก็ปรับเปลี่ยนไปได้เรื่อยๆ ตามความเหมาะสมนะครับ
  • krisanajuta
  • krisanajuta's Avatar
  • โปรแกรมอาหาร Low Carb ส่งถึงบ้าน Slimdelivery.com
More
11 years 2 months ago - 11 years 2 months ago #2168 by krisanajuta
การลดน้ำหนักไม่ว่าวิธีใด สิ่งที่สำคัญคือหลักการที่ถูกต้องและวินัย เท่าที่ผมเคยลองใช้มาวิธี Low Carb เป็นวิธีง่ายที่สุดในการลดน้ำหนักและปราศจากโยโย่ ยินดีด้วยนะครับ ลดได้เยอะมาก

ถ้าอยากทานโลว์คาร์บแบบตลอดชีวิตแล้วน้ำหนักคงที่และไม่ทรมานมากก็ให้สลับมาทานคาร์บอาทิตย์ละวันครับ ถ้าจะให้ดีก็ควรเป็นข้าวหรือแป้งที่ยังไม่ขัดสีทั้งหลาย
Last edit: 11 years 2 months ago by krisanajuta.
Moderators: Lowcarber
Time to create page: 0.122 seconds